hack game online

Trang ChínhTrang Chính  CalendarCalendar  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Thành viênThành viên  NhómNhóm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này
Share

Hướng dẫn đăng ký nick fifa online 4 mới và nhanh nhất miễn phí

Go down 
Tác giảThông điệp
Tranquocvi

Hướng dẫn đăng ký nick fifa online 4 mới và nhanh nhất miễn phí Empty
Bài gửiTiêu đề: Hướng dẫn đăng ký nick fifa online 4 mới và nhanh nhất miễn phí   Hướng dẫn đăng ký nick fifa online 4 mới và nhanh nhất miễn phí EmptyThu Apr 26, 2018 8:26 pm

Cách đăng ký nick fifa online 4 mới miễn phí nhanh nhất.

Fifa online 4 được Garena phát hành, nên khi đăng ký tài khoản chúng ta sẽ truy cập vào trang chủ. Bạn thực hiện theo các bước hướng dẫn ở dưới đây nhé.
Bước 1: Truy cập vào địa chỉ http://www.garena.vn/
Bước 2: Nhấn vào chữ đăng nhập > Tạo tài khoản mới.
Hướng dẫn đăng ký nick fifa online 4 mới và nhanh nhất miễn phí Dang-ky-nick-fifa-online-4-300x289

Bước 3: Chuyển sang giao diện mới bạn điền các thông tin.
+ Tên truy cập
+ Mật khẩu.
+ Nhập lại mật khẩu.
+ Email.
+ Quốc gia.
+ Đồng ý với điền khoản sử dụng.
Hướng dẫn đăng ký nick fifa online 4 mới và nhanh nhất miễn phí Dang-ky-nick-fifa-online-4-1-270x300

Sau đó nhấn đăng ký ngay để bắt đầu tạo tài khoản mới. Thế là xong rồi, giờ đây thì bạn đã có thể truy cập vào và chơi game. Khi bạn tạo tài khoản tại Garena cũng là đăng ký nick liên minh huyền thoại, liên quân… Có thể đăng nhập được vào tất cả các game của Garena phát hành.

Đăng ký nick fifa online 4 và những điều cần thiết.

+ Tài khoản email của bạn chưa từng đăng ký bao giờ.
+ Tài khoản bạn đăng ký phải là duy nhất.
+ Sau khi hoàn thành đăng ký bạn nhớ thêm số điện thoại vào thông tin bảo mật nhé.
+ Đăng ký 1 lần duy nhất là có thể đăng nhập được vào tất cả các game của Garena.
Vậy là mình đã hướng dẫn anh em đăng ký nick fifa online 4 thành công rồi. Rất đơn giản để bạn tự tạo cho mình một tài khoản. Hãy đăng ký và tham gia vào game ngay nhé.
Xem lý lịch thành viên

Hướng dẫn đăng ký nick fifa online 4 mới và nhanh nhất miễn phí
Trang 1 trong tổng số 1 trang