hack game online

Trang ChínhTrang Chính  CalendarCalendar  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Thành viênThành viên  NhómNhóm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này
Share | 

free code vip Giftcode Bang Bang 2 Kul VN trị giá 2.000.000 VNĐ

Go down 
Tác giảThông điệp
Rayel Eban

Bài gửiTiêu đề: free code vip Giftcode Bang Bang 2 Kul VN trị giá 2.000.000 VNĐ   Sun May 20, 2018 6:39 am

Bang Bang 2, đây webgame MOBA kết hợp casual hết sức khác biệt trên thị trường, từ bối cảnh cho tới cách thức trải nghiệm chiến đấu. Trò chơi sở hữu đồ họa 2D quen thuộc, đồng thời lại có cơ chế chiến đấu kiểu MOBA cực kỳ sáng tạo xoay quanh đủ chủng loại Tank khác nhau.

Đây là đợt giftcode Bang Bang 2 chào mừng game thủ cực kỳ giá trị các bạn nhanh tay nhé, lưu ý bộ code có giá trị đến 12/2018 và mỗi nhân vật chỉ kích hoạt code 1 lần duy nhất.
để nhận code ngay lâp tức các ban làm theo hướng dẫn sau:
1> Share bài viết ở chế độ công khai click vào đây để share >> Share Nhận code ngay 10 giây  <<<
2> đợi 10 giây code hiện ra ban ghi lại la ok nha, có 5 loại khác nhau ban nhé
bạn nào cần thêm code pm bên dưới SĐT Hoặc Email mình gửi tặng free nha, chắc chắn xin là có ! code còn rất nhiều nha, riêng bộ code vip gần hết xin trễ thì hết code loại này,nếu bạn nào chỉ nhận được 1-5 code thôi thì thông cảm cho mình nhé!. Minh sẽ gửi code trong vòng 24h nhé!
Hy vọng bộ giftcode vip sẽ hỗ trợ phần nào đó giúp người chơi trải nghiệm với nhiều tính năng ingame hấp dẫn
Xem lý lịch thành viên
Luna Moon

Bài gửiTiêu đề: Re: free code vip Giftcode Bang Bang 2 Kul VN trị giá 2.000.000 VNĐ   Fri Feb 08, 2019 5:36 pm

cho em xin code : innovaqueenzt@gmail.com
Xem lý lịch thành viên

free code vip Giftcode Bang Bang 2 Kul VN trị giá 2.000.000 VNĐ
Trang 1 trong tổng số 1 trang